KUMBUSHO LA HARAKA!
Mwaka jana mlipoteza mechi siku ya mwananchi, lakini mliendelea kushinda michezo yote mbele na kutwaa vikombe vyote nchini. Ilinisikitisha sana kiasi kwamba wakati mwingine nikienda kwenye kidimbwi na kuomba kikombe kwa ajili ya kinywaji changu,
TPFCS YAHIMIZWA KUDUMISHA VIWANGO VYA KIMATAIFA
-
NA EMMANUEL MBATILO, DAR ES SALAAM
SHIRIKA la Viwango Tanzania (TBS) limeipongeza Bodi ya Shirika la
Uzalishaji Mali la Jeshi la Polisi (TPFCS) kwa kupat...
14 hours ago





0 MAONI YAKO:
Post a Comment